What To WatchFeature

Kama Ulipenda True Detective Season 1, Hii Series ya Hulu ya Episodes 8 Ni Lazima Uangalie

"Under the Banner of Heaven" ya FX on Hulu ni crime drama yenye episodes 8 iliyokaribia sana kurudisha ile magic ya True Detective Season 1 — na hii ni based on true story kabisa.

Kuna shows nyingi zimejaribu ku-recreate ile magic ya "True Detective" Season 1, lakini few zimefika karibu kama "Under the Banner of Heaven" — crime drama ya FX on Hulu iliyotoka 2022. Tofauti na "True Detective" ambayo ni fiction kabisa, hii series imejengwa juu ya kitabu halisi cha nonfiction cha Jon Krakauer (yule mwandishi wa "Into Thin Air" kuhusu msiba wa Mount Everest).

Story inafuata mauaji ya mwaka 1984 ya mwanamke mmoja na binti yake, yaliyofanywa na Mormon fundamentalists. Daisy Edgar-Jones anacheza Brenda Lafferty, yule mhanga, huku Wyatt Russell na Sam Worthington wakicheza kama wakwe zake wa kiume. Kama ilivyo kwenye "True Detective", series inatumia timelines kadhaa kwa pamoja — moja inaangazia jinsi mume wa Brenda na family yake wanavyozidi kuingia ndani ya dangerous branch ya LDS Church, nyingine inafuata Andrew Garfield akicheza Detective Jeb Pyre, mtu wa Mormon family ambaye investigation yake ya huu mauaji inamtikisa sana. Kuna thread ya tatu pia inayoangazia historia ya Mormonism na founder wake, Joseph Smith.

Ijapokuwa haifikii ile eldritch mystery vibe ya "True Detective" Season 1 full throttle, "Under the Banner of Heaven" ni series ngumu, dark, na imesheheni performances za hali ya juu. Ukweli kwamba imejengwa juu ya matukio halisi ndio inaifanya iwe more compelling zaidi.

Hata hivyo, series haikupita bila drama yake ya real life. Ingawa characters za Daisy Edgar-Jones na Wyatt Russell pamoja na Lafferty family ni based on real people, character ya Andrew Garfield ya Jeb Pyre ni fictional composite tu. Baadhi ya watazamaji wa Mormon faith walikosoa show hii wakisema imeonyesha dini yao vibaya kwa kutumia incident moja tu ya kutisha kuipaka rangi mbaya faith nzima. Ni muhimu kujua kuwa Dustin Lance Black, creator wa series, alikulia kwenye familia ya Mormon.

Kama utaingia kuangalia ukiwa na uelewa sahihi wa nini hasa hii series ni — labda hata ukaitumia kama starting point ya kusoma kitabu husika au kujifunza zaidi kuhusu story iliyoinspire — utaipenda kama moja ya crime dramas zenye nguvu zaidi zinazofuata legacy ya "True Detective" Season 1. Wengine wanaona "Under the Banner of Heaven" inaweza kuwa moja ya best original series za Hulu kuwahi kutokea.

Chanzo: TVLine

Umeionaje?

Bongo Score

Bado hakuna rating

Sambaza

Chanzo asili: TVLine ↗

Maoni (0)

Sema lako — hakuna account inayohitajika. Kuwa na heshima kwa wengine.

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza ku-comment!

Endelea kusoma

Soma Zaidi