Kuanzia superhero blockbuster ya DCU mpaka Australian thriller mpya ya Apple TV, hii ndiyo baadhi ya top content za kuangalia weekend hii kwenye HBO Max, Peacock na Apple TV.
Weekend hii imekuja na combo nzuri ya content mpya kwenye majukwaa mbalimbali ya streaming, kuanzia superhero blockbuster mpaka comedy ya Australia inayorudi na msisimko wake wa kawaida. Kama unatafuta kitu cha kubinge, tumekuchambulia orodha ya top zinazostahili muda wako.
1. Supergirl — Inapatikana HBO Max (US/UK). Ingawa filamu hii haikufanya vizuri sana box office (ilipiga chini ya Joker 2 na Morbius kwa mapato), Supergirl bado ina mengi ya kuvutia, hasa performance ya Milly Alcock kama Kara Zor-El. Hii ni movie ya pili katika DCU Chapter One ya James Gunn, na inatokea kabla ya Man of Tomorrow inayokuja summer ijayo. Kwa mashabiki wa DCU, hii ni must-watch, bila kusahau muda mzuri na Krypto, yule mbwa mzuri.
2. The Paper Season 2 — Inapatikana Peacock (US) na Sky One/NOW (UK). Season hii ya pili ya spin-off ya The Office (US) tayari imedrop episodes zote 10 kwa binge kamili. Story inafanyika kwenye newsroom ya gazeti la local linaloporomoka, na inarudia formula ile ya The Office — wahusika wa ajabu, mzaha mkali na romance ya will-they-won't-they. Domhnall Gleeson anafanya vizuri kama editor Ned Sampson, na kwa surprise, Oscar Martinez kutoka The Office ya awali anaonekana pia, akitoka Scranton kwenda kuangalia mambo.
3. Last Seen — Inapatikana Apple TV (US/UK). Hii ni Australian original ya kwanza ya Apple TV, thriller inayosisimua iliyowekwa kwenye mji wa bandarini wa kubuni. Patrick Brammall (unayemkumbuka kutoka Colin From Accounts) anacheza kama Ian Ridely, aliyekuwa police chief aliyegeukia kufanya kazi ya emergency phone lines baada ya binti yake wa miaka 3 kupotea miaka 11 iliyopita. Baada ya mwili wa mtoto huyo kuonekana kupatikana kwenye mudslide, Ian anapokea emergency call kutoka kwa msichana kijana anayemhisi ni binti yake, na hapo safari ya kutafuta ukweli inaanza. Filamu hii imetokana na novel maarufu na inaongozwa na Christian Schwochow kutoka The Crown.
Hizi tatu ni sehemu tu ya list ya top 5 iliyotolewa na GamesRadar kwa wiki hii, ikiangazia variety kubwa kutoka HBO Max, Peacock na Apple TV. Kama una subscription kwenye yoyote ya haya, hakuna sababu ya kukosa content mpya weekend hii.
Chanzo: GamesRadar