FilmFeature

Zach Cregger Aeleza Kwa Nini Mwisho wa Resident Evil Ulikuwa Tofauti Kabisa Awali

Zach Cregger ame-open up kuhusu mwisho wa Resident Evil uliogawanya maoni ya mashabiki, akifichua kuwa awali alipiga toleo tofauti kabisa la ending kabla ya kubadilisha baada ya test screenings.

Filamu mpya ya Resident Evil iliyoongozwa na director Zach Cregger imeingia box office tarehe 18 Septemba na kufanya numbers kali weekend ya kwanza. Reviews zimekuwa nzuri sana, lakini kuna kundi la mashabiki ambao hawaku-vibe na jinsi movie ilivyomalizika — na sasa Cregger mwenyewe amezungumza kuhusu hilo.

Spoiler alert kubwa: Mwisho wa filamu unaonyesha Bryan, mhusika anayechezwa na Austin Abrams, akigeuka kuwa "infected demon" baada ya kuumwa na mtoto. Twist hii inafichua kuwa movie nzima ni origin story ya monster ambaye anapatikana kwenye games za Resident Evil. Syringe yenye dawa ya kutibu virus inavunjika chini — na hapo ndipo Bryan anapoteza matumaini yote ya kupona.

Cregger amesema kwenye interview na Collider kwamba version ya awali ilikuwa tofauti kabisa. Katika toleo la kwanza, syringe pia ilivunjika, lakini badala ya kugeuka monster, Bryan aliishia kuanza killing spree tu. Test screenings hazikupokea vizuri twist hiyo — watazamaji walisema ilikuwa "deflating" na kama vile story imeisha bila punch.

"Nilipiga risasi ile shot ya scientist akiweka sindano mfukoni kwa sababu tu nilikuwa na feeling. Nilijiambia, 'Nadhani nitahitaji hii,'" Cregger alieleza. "Tulijenga sequence mpya mwishoni — nilipiga backup ya yeye kwenda ku-stab, kama plan B tu. Na thank God, ndiyo tuliyoishia kuitumia." Kwa mujibu wake, hii iliweka stakes juu mpaka mwisho — badala ya watazamaji kufikiri "waueni tu," wanaishia ku-root wakisema "Mponye! Mponye!"

Kwenye interview nyingine na The New Flesh Horror Movie Podcast, Cregger alisema alipenda wazo la Bryan kufikia "final form" yake kama mutant monster, hasa kwa sababu si kitu ambacho watazamaji wangetegemea. Ingawa si kila mtu ame-agree na uamuzi huo, director ame-stand firm kwamba emotional journey aliyoitengeneza kwa version ya mwisho ndiyo ilikuwa sahihi zaidi kwa hadithi nzima.

Chanzo: GameSpot

Umeionaje?

Bongo Score

Bado hakuna rating

Sambaza

Chanzo asili: GameSpot ↗

Maoni (0)

Sema lako — hakuna account inayohitajika. Kuwa na heshima kwa wengine.

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza ku-comment!

Endelea kusoma

Soma Zaidi