FilmFeature

Zach Cregger Ame-cut Jokes Nyingi kwenye Resident Evil Baada ya Test Screenings

Zach Cregger amefunua kwamba alilazimika ku-cut jokes nyingi kwenye Resident Evil movie yake mpya baada ya test screenings kuonyesha ilikuwa funny mno kwa horror movie.

Resident Evil movie mpya inayotarajiwa kutoka kwa director Zach Cregger (yule wa Barbarian na Weapons) inakaribia kutoka September 18, na kuna detail moja kali ambayo Cregger ame-reveal kuhusu final cut ya filamu hii.

Akizungumza na The Hollywood Reporter, Cregger amesema kwamba baada ya test screenings, aligundua kitu kimoja muhimu — filamu ilikuwa na comedy nyingi mno. Kama tunavyojua, Cregger ana background ya comedy kutoka sketch group yake ya Whitest Kids 'U Know, hivyo si ajabu kuona touch ya humor kwenye kazi zake, kama ilivyoonekana kwenye Barbarian na Weapons ambazo pia zilikuwa na horror-comedy blend.

Lakini kwa Resident Evil, yeye na co-writer wake Shay Hatten walikuwa wame-inject jokes nyingi zaidi kuliko inavyotakiwa kwa filamu ya horror ya namna hii. Baada ya kuona feedback za audience kwenye test screenings, Cregger aliamua ku-strip out humor nyingi.

"Nilijifunza kutoka test screenings kwamba watu waliipenda movie, lakini walidhani ilikuwa funny mno. Kwa hiyo katika process ya testing, nilitoa jokes nyingi iwezekanavyo," Cregger alieleza. "Nikagundua siyo tu audience walipenda movie zaidi, hata mimi mwenyewe niliipenda zaidi. Humor kidogo inasaidia sana kwenye horror movie, na hakuna joke hata moja niliyoitoa ambayo ninaimiss."

Kwa mashabiki wa Cregger na WKUK, hii inaacha wengi wakitamani kupata Resident Evil: WKUK Cut siku moja — au angalau kujua zaidi kuhusu hizo jokes zilizoachwa kwenye cutting room floor.

Sambamba na hilo, Cregger pia amezungumzia jinsi anavyoelewa hawezi ku-please kila mtu, hasa gamers ambao ni fanbase yenye passion kubwa sana kwa Resident Evil franchise. Awali alisema press tour yake ilihisi kama "apology tour" kwa sababu hatoi ile movie ambayo baadhi ya fans walikuwa wanaitaka.

Hata hivyo, kwa THR, Cregger amesisitiza kwamba hana nia ya kupendeza kila mtu — North Star yake ni kutengeneza aina ya Resident Evil movie ambayo yeye mwenyewe anataka.

"Kama ningejaribu ku-please kila mtu, ningeishia kutopendeza mtu yeyote. Hiyo ni obvious," alisema Cregger. "Lazima niwe okay na watu ku-voice opinions zao. Mimi ni mtu mzima."

Resident Evil inatarajiwa kufika kwenye cinema tarehe September 18, na sasa mashabiki wanasubiri kuona final version bila hizo extra jokes — huku wengine wakiwa bado wanatamani kuona ile comedy-heavy cut ambayo haitaonekana kamwe.

Chanzo: GameSpot

Umeionaje?

Bongo Score

Bado hakuna rating

Sambaza

Chanzo asili: GameSpot

Maoni (0)

Sema lako — hakuna account inayohitajika. Kuwa na heshima kwa wengine.

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza ku-comment!

Endelea kusoma

Soma Zaidi