FilmFeature

David Harbour Anarudi na Bow and Arrow: Violent Night 2 Sasa ni Full Western Movie

David Harbour anarudi kama Santa mwenye bow and arrow kwenye Violent Night 2, filamu inayochanganya Christmas chaos na Western vibe kali, kulingana na director Tommy Wirkola.

Kama unadhani umeshaona kila version ya Santa Claus movie, subiri uone Violent Night 2. Baada ya ile hit ya 2022 iliyochanganya Santa na energy ya Die Hard pamoja na fight choreography ya John Wick, sasa director Tommy Wirkola anarudi na sequel ambayo, kwa mujibu wa exclusive interview yake na Polygon kwa ajili ya 2026 Fall Preview, ina "very strong Western vibe."

Category ya story ni interesting sana. Baada ya Santa (David Harbour) kwenda too far na unleash inner John Wick yake kwenye filamu ya kwanza, huyu jamaa anajikuta ameongezwa kwenye naughty list yake mwenyewe. Matokeo yake? Anapoteza magic powers zake na Christmas nzima inakuwa hatarini. Santa anaishia stuck kwenye shopping mall akikabiliana na gangster mkali anayechezwa na Jared Harris. Na hapo ndipo Mrs. Claus, akichezwa na Kristen Bell, anaingia kwenye picture.

Jambo la kupendeza zaidi ni weapon change ya Santa. Kama kwenye filamu ya kwanza alikuwa anatumia Skullcrusher (ile hammer ya ancient), sasa kwenye image exclusive iliyoshare na Polygon, tunamwona Santa akipanda escalator huku ameshika bow and arrow, akiwa tayari kushoot. Ni full-on Katniss Everdeen energy, Christmas edition.

Wirkola anaeleza kwamba kupata hii hook ya bow and arrow pamoja na mall setting haikuwa rahisi. Ilichukua muda kabla co-screenwriters Pat Casey na Josh Miller kufikia idea sahihi, baada ya scenarios kadhaa kuachwa kwa sababu hazikuwa strong vya kutosha.

Kuhusu ile Western vibe, Wirkola anasema Violent Night 2 iko kwenye sub-genre ya "mall-movies," lakini zaidi ya kuwa Christmas action-movie kwanza, filamu inabeba muundo wa classic Western — Santa akiwa lone hero anayeingia mjini (mall), akiwaokoa wanakijiji (shop-owners) walio kwenye hatari dhidi ya villain.

Violent Night 2 imepangwa kutolewa Desemba 4, 2026, na kama exclusive image inavyoonyesha, tunatarajia action ya juu zaidi kuliko part ya kwanza. Kwa mashabiki wa mchanganyiko wa Christmas chaos na violent Western energy, hii inaonekana kama sequel ya kuisubiri kwa hamu kubwa.

Chanzo: Polygon

Umeionaje?

Bongo Score

Bado hakuna rating

Sambaza

Chanzo asili: Polygon ↗

Maoni (0)

Sema lako — hakuna account inayohitajika. Kuwa na heshima kwa wengine.

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza ku-comment!

Endelea kusoma

Soma Zaidi