
Nobody Wants This Msimu wa 3 Umepata Tarehe ya Kurudi Netflix — Kuna Development Kubwa kwa Joanne na Noah
Netflix imethibitisha Msimu wa 3 wa Nobody Wants This utarudi Oktoba, huku ikitoa hint ya development kubwa kwenye uhusiano wa Joanne na Noah.

, tags nakukamilika. Kwa sasa, taarifa hii kutoka kwa Chung ni ishara tosha kuwa Apple TV bado inawekeza kwenye franchise hii kwa nguvu, hasa ikizingatiwa jinsi show ilivyoendelea kuvuta hadhira mpya kila season inapotoka. Mashabiki wa Tanzania wanaofuatilia show hii kwenye Apple TV wanaweza kuendelea kufuatilia updates rasmi kutoka studio kuhusu tarehe kamili, lakini kwa sasa kuna matumaini makubwa kuwa season 7 itafuata ratiba ya kawaida ambayo imekuwa ikiwafurahisha mashabiki tangu season za awali. *Chanzo: ScreenRant*
Mashabiki wa Slow Horses wanaweza kupumua kidogo baada ya mmoja wa waigizaji wa show hiyo kutoa taarifa kuhusu release window ya season 7 kwenye Apple TV. Christopher Chung, ambaye anarudi tena kwenye cast ya series hii ya spy-thriller, ame-confirm kwenye interview ya kipekee kuwa kuna mpango maalum wa jinsi episodes za season mpya zitakavyokuja.
Slow Horses imekuwa moja ya shows kali zaidi za Apple TV+, ikijulikana kwa storytelling yake ya kina, twists za kisiasa, na cast iliyobeba wazito kama Gary Oldman anayecheza Jackson Lamb, kiongozi wa timu ya MI5 iliyotengwa. Show hii imepata sifa kubwa kutoka kwa wakosoaji na mashabiki kwa jinsi inavyochanganya vichekesho vya kejeli na mvutano wa espionage halisi.
Chung, ambaye character yake imekuwa sehemu muhimu ya Slough House crew, sasa ame-confirm kuwa timeline ya release imepangwa kufuata mtindo uliozoeleka wa show hii — ambao umekuwa ukileta seasons kwa muda mfupi kati ya moja na nyingine ikilinganishwa na shows nyingine za streaming. Hii ni habari njema kwa mashabiki waliozoea kusubiri kwa hamu kila mzunguko mpya wa siri za MI5.
Ingawa taarifa kamili za tarehe hazijatolewa rasmi na Apple TV, kauli ya Chung inaonyesha kuwa studio bado inaendelea na mpango wake wa kawaida wa production na release, jambo linalowapa mashabiki uhakika kuwa hawatasubiri muda mrefu sana kama ilivyotokea kwa baadhi ya shows nyingine kubwa za platform hiyo.
Slow Horses imejijengea jina kama mojawapo ya adaptations bora za riwaya za Mick Herron, ikifuata timu ya maafisa wa MI5 waliofukuzwa kwenye idara ya
Chanzo: ScreenRant
Bongo Score
Bado hakuna rating
Sema lako — hakuna account inayohitajika. Kuwa na heshima kwa wengine.
Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza ku-comment!
Endelea kusoma

Netflix imethibitisha Msimu wa 3 wa Nobody Wants This utarudi Oktoba, huku ikitoa hint ya development kubwa kwenye uhusiano wa Joanne na Noah.

Andrzej Sapkowski, mtunzi wa The Witcher, amesema yuko open kwa mawazo yasiyo ya kawaida ya adaptations, akitaja musical productions za Poland na kuashiria mfano wa stage show ya Game of Thrones.

Demon Slayer: Infinity Castle, iliyokuwa exclusive Crunchyroll, inatarajiwa kupata official streaming home mpya wiki ijayo — habari njema kwa mashabiki waliokosa access awali.

Netflix imeingia ubia na Sega kuleta miradi mitatu mikubwa — Crazy Taxi live-action comedy, Sonic animated series mpya, na adaptation ya Stranger Than Heaven kutoka RGG Studio.