
Lanterns Episode 4: Hector Hammond Ni Nani Kweli?
Episode 4 ya Lanterns imeleta villain mwingine wa classic wa Green Lantern comics, Hector Hammond, lakini role yake kwenye show inageuka kuwa smokescreen tu ya Manhunter halisi.

Netflix imeamua ku-adapt kitabu kingine cha Richard Osman — 'We Solve Murders' — kuwa TV series mpya, tofauti kabisa na world ya Thursday Murder Club.
Netflix haitaki kuachana na Richard Osman baada ya success kubwa ya The Thursday Murder Club. Sasa streamer hii kubwa imeamua ku-develop kitabu kingine cha huyu mwandishi maarufu — series ya vitabu vyake vya We Solve Murders — kuwa TV show mpya kabisa, tena mbali na universe ya Thursday Murder Club.
Kwa wale wasiofahamu, We Solve Murders ni murder mystery book series ambayo imekuwa moja ya vitabu vinavyouzwa sana miaka ya hivi karibuni. Tofauti na Thursday Murder Club ambayo inafuata kundi la wazee wanaotatua mauaji kwenye retirement village, hii story ina energy tofauti kabisa — inahusisha wahusika wachanga zaidi wakiwemo private security operative na mwandokezi wake, wakisafiri dunia nzima ku-solve crimes ngumu.
Osman ameshafanikiwa kujenga jina lake kama mmoja wa waandishi wenye ushawishi mkubwa katika genre ya cozy crime, na Netflix inaonekana kuamini kwamba huyu mtu ndiye goldmine ya sasa kwa content ya murder mystery. Baada ya Thursday Murder Club kuonyesha kwamba adaptations za vitabu vya Osman zinaweza ku-perform vizuri, si ajabu kuona platform ikitaka kuchukua fursa ya kumfanya Osman awe mtu wao wa
Chanzo: Collider
Bongo Score
Bado hakuna rating
Sema lako — hakuna account inayohitajika. Kuwa na heshima kwa wengine.
Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza ku-comment!
Endelea kusoma

Episode 4 ya Lanterns imeleta villain mwingine wa classic wa Green Lantern comics, Hector Hammond, lakini role yake kwenye show inageuka kuwa smokescreen tu ya Manhunter halisi.

Foundation inajiandaa kufungua chapter mpya kabisa katika season yake ijayo, ikiingia sehemu mpya ya universe yake ya sci-fi.

Prime Video wame-cancel rasmi series ya buddy-spy comedy Ride or Die baada ya season moja tu, ikiwa habari mbaya kwa mashabiki wa vibe ya Reacher.

Netflix imeongeza Malin Akerman, Megan Follows, Nadine Bhabha na Matias Lucas kwenye cast ya series mpya inayotokana na riwaya ya Carley Fortune, 'This Summer Will Be Different'.