Filamu ya sci-fi thriller ya Ben Affleck iliyoongozwa na Robert Rodriguez, *Hypnotic*, imepanda hadi namba moja kwenye Hulu, ikichanganya vipengele vya *Inception* na *Taken* katika story ya mind-bending kuhusu detective anayetafuta binti yake aliyepotea.
Kuna filamu ambazo zinapita bila kelele wakati wa kutoka kwenye box office, halafu zinakuja kulipiza kisasi miaka baadaye kwenye streaming. Hiyo ndiyo hasa story ya Hypnotic, filamu ya sci-fi thriller iliyoongozwa na Robert Rodriguez na kumshirikisha Ben Affleck kama lead, ambayo sasa imepanda hadi namba moja kwenye Hulu.
Watu wanaita filamu hii mchanganyiko wa Inception na Taken, na hilo si exaggeration. Affleck anacheza role ya detective anayetafuta binti yake aliyepotea, lakini safari hiyo inamsukuma kwenye ulimwengu wa mind-control, twists za reality, na conspiracy ambayo inamfanya mtazamaji ashindwe kujua nini ni kweli na nini si kweli. Ni ile aina ya filamu ambayo unaitazama mara moja halafu unarudi tena kuangalia clues ulizoziruka mara ya kwanza.
Wakati wa kutoka kwenye cinema, Hypnotic haikupata reception kali sana kutoka kwa wakosoaji, na box office yake ilikuwa ni ile ya kawaida tu, si flop kabisa lakini pia si hit ya kutikisa. Lakini kama tunavyojua sasa hivi kwenye enzi ya streaming, filamu nyingi zinapata
Chanzo: Collider