
Netflix Yaingia Kwenye Dunia ya Richard Osman Tena — 'We Solve Murders' Inakuja as Series Mpya
Netflix imeamua ku-adapt kitabu kingine cha Richard Osman — 'We Solve Murders' — kuwa TV series mpya, tofauti kabisa na world ya Thursday Murder Club.

Foundation inajiandaa kufungua chapter mpya kabisa katika season yake ijayo, ikiingia sehemu mpya ya universe yake ya sci-fi.
Fans wa sci-fi wanaweza kupumua kwa raha kidogo — habari za hivi punde zinaonyesha kwamba series ya Foundation inajiandaa kuingia enzi mpya kabisa katika season yake inayokuja. Kwa mujibu wa taarifa kutoka ScreenRant, hii si tu 'season nyingine' ya kawaida bali ni mwanzo wa chapter tofauti kabisa ndani ya universe ya show hii, jambo ambalo litawapa mashabiki fresh angle ya kuifuatilia story.
Foundation, ambayo imejijengea jina kubwa kama moja ya adaptations za sci-fi zenye ambitious storytelling kwenye streaming, imekuwa ikijulikana kwa jinsi inavyocheza na time-jumps kubwa na mabadiliko ya characters kadri Empire na Foundation wenyewe wanavyopambana kwa miongo na karne nyingi. Sasa, kwa mujibu wa muhtasari uliotolewa, show hii itaingia 'corner' mpya kabisa ya universe yake — jambo linaloonyesha kwamba writers wamepanga ku-expand mapema zaidi ulimwengu huu badala ya kubaki kwenye storylines za awali tu.
Kwa wale ambao wamekuwa wakiifuatilia Foundation tangu season za kwanza, wazo la 'new era' linaleta matarajio makubwa. Show hii imejengwa juu ya vitabu vya Isaac Asimov, ambavyo ni maarufu kwa scope yake kubwa ya galactic history, kwa hiyo kuona production ikijaribu kufungua sehemu mpya ya huo mtandao mkubwa wa hadithi ni jambo la kusisimua kwa mashabiki wa hardcore sci-fi fans.
Bado hakuna details nyingi zilizowekwa wazi kuhusu ni nini hasa hii 'era mpya' itahusisha — iwe ni characters wapya kabisa, timeline tofauti, au sehemu ya galaxy ambayo bado haijaonekana kwenye show. Lakini ukweli kwamba studio na writers wanaita hii ni mwanzo wa kitu kipya kabisa, unaonyesha kwamba wana confidence kubwa ya kuipeleka Foundation direction ambayo itawavutia both wale waliosoma vitabu na wale wanaoifuata kwa mara ya kwanza kupitia screen.
Kwa sasa, huku tukisubiri details zaidi kuhusu tarehe rasmi ya kurudi kwa show hii na taarifa za ziada za storyline, ni wazi kwamba Foundation inajipanga kubaki kuwa moja ya conversations kubwa za sci-fi TV kwa muda mrefu ujao. Tutawaupdate mara details zaidi zitakapopatikana.
Chanzo: ScreenRant
Bongo Score
Bado hakuna rating
Sema lako — hakuna account inayohitajika. Kuwa na heshima kwa wengine.
Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza ku-comment!
Endelea kusoma

Netflix imeamua ku-adapt kitabu kingine cha Richard Osman — 'We Solve Murders' — kuwa TV series mpya, tofauti kabisa na world ya Thursday Murder Club.

Episode 4 ya Lanterns imeleta villain mwingine wa classic wa Green Lantern comics, Hector Hammond, lakini role yake kwenye show inageuka kuwa smokescreen tu ya Manhunter halisi.

Prime Video wame-cancel rasmi series ya buddy-spy comedy Ride or Die baada ya season moja tu, ikiwa habari mbaya kwa mashabiki wa vibe ya Reacher.

Netflix imeongeza Malin Akerman, Megan Follows, Nadine Bhabha na Matias Lucas kwenye cast ya series mpya inayotokana na riwaya ya Carley Fortune, 'This Summer Will Be Different'.